Share

Serikali kufadhili elimu ya wanafunzi zaidi ya 89, 000

Share this:

Watahiniwa 89,486 wa KCSE mwaka jana wamepata nafasi katika vyuo vikuu kwa udhamini wa serikali ya kitaifa. Haya ni kwa mujibu wa waziri wa elimu profesa George Magoha.

Subscribe to NTV Kenya channel for latest Kenyan news today and everyday. Get the news updates, discussions and other exciting shows.

Website: ntv.nation.co.ke || Paper: Daily Nation || Twitter: @ntvkenya || Facebook: NTV Kenya || Instagram: NTV Kenya

Leave a Comment